| Loại pin | Pin Li-polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 2000mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 10,2x 34 x 52,5mm (T*W*L) |
| Loại pin | Pin Lipo điện áp cao |
|---|---|
| Số mô hình | 104060 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Điện áp sạc | 4,35V |
| Công suất danh nghĩa | 3600mah |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM462023 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 180mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/180mA |
| Loại pin | Pin Li-polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Công suất danh nghĩa | 1500mAh |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/1.5A |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM802844 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Công suất điển hình | 1030mAh |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM802036 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 500mAh |
| Công suất điển hình | 520mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM682329 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 520mAh |
| Công suất điển hình | 540mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM602035 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 400mah |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/400mA |
| Loại pin | Pin Polyme Li-ion |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Điện áp cắt thoát | 3.0V |
| Loại pin | 18650 pin |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa (Điển hình) | 3200mAh@0,2C |
| Công suất danh nghĩa (Tối thiểu) | 3100mAh@0,2C |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Điện áp sạc | 4.2V |