| Loại pin | Pin Lipo xả tốc độ cao |
|---|---|
| Kế hoạch thiết kế | S8261ABJMD-G3J+8205 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 50mAh |
| Công suất điển hình | 50mAh |
| Loại pin | Pin LiPo sạc lại |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1850mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 9,9(T)x34,5(W)x52,5(L) mm |
| Màu sắc | bạc |
| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 300mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Khả năng xả | 3.0V |
| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 160MAH |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/160mA |
| Kích thước tế bào pin | Tối đa 3,9 * 15,5 * 28,5mm |
| Loại pin | Pin Li-polymer hình trụ / Pin LiPo hình trụ |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất điển hình | 680mAh |
| Sạc tiêu chuẩn | 130mA |
| Sạc tối đa | 650mA |
| Loại Battrey | Pin LiPo hình trụ nhỏ |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 200mAh |
| Chi phí Volatge | 4.2V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 200mA ((1.0C) |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM351220 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 60mAh |
| Công suất điển hình | 65mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM501885 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 900mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/900mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM251515 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/30mA |
| Năng lượng | 0.111Wh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM352023 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 115mAh |
| Công suất điển hình | 125mAh |