| Loại pin | Pin Li-polymer điện áp cao |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 70mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| phí điện áp | 4,35V |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 lần |
| Loại pin | Pin Li-polymer điện áp cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM321223 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 75mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/75mA |
| Loại pin | Pin Polymer Li ion tùy chỉnh |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 110mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Điện áp cuối | 3.0V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1.0CA(=110mAh) |
| Loại pin | Pin LiPO có thể sạc lại |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 400mah |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/400mA |
| Kích thước tế bào Battrey | TỐI ĐA (T) 8,0* (W) 20,0* (H) 25,0mm |
| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Điện áp phi điện áp | 3.7V |
| Điện áp cắt thoát | 3.0V |
| Công suất danh nghĩa | 1100mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1100mA |
| Pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Sạc và xả hiện tại | 0,2/1,0C |
| Loại pin | Pin LiPo sạc lại |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 200mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Sạc điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc tối đa | 200mA(1.0C-4.2V) |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM541416 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 81mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/81mA |
| Loại pin | Pin LiPo có tốc độ xả cao |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1300mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 7.4V |
| Điện tích điện | 0,2C/0,5C/1,0C |
| Dòng sạc liên tục tối đa | 2600mA(2.0C) |
| Loại pin | Pin LiPO tùy chỉnh |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1150mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/1150mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 3,8(T)x48,5(W)x60,5(L)mm |