| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM722233 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 580mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/580mA |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1200mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 7,7(D)x30,5(R)x45,5(D)mm |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 2000mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Kích thước tế bào pin | Tối đa T7.0*W34.0*H82.0mm |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1.0CA(=2000mAh) |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer điện áp cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM 713540 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,85V |
| Công suất danh nghĩa | 1530mAh (Sạc 0,2C/Xả 0,2C) |
| Công suất điển hình | 1550mAh (Sạc 0,2C/Xả 0,2C) |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer lớn |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 3500mah |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 8.3(T)x50.5(W)x63.0(L)mm |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 8.5(T)x51.0(W)x65.0(L)mm |
| Loại pin | Pin Lipo điện áp cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM361215 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 48mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/48mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM322030 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 130mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/130mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM281314 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 25mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/25mA |
| Loại pin | Pin Li-polymer điện áp cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM502023 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 250mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/250mA |
| Loại pin | Bộ pin Lithium Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1800mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 7.4V |
| Dòng xả tối đa | 1800mA(1.0C) |
| Tuổi thọ chu kỳ | hơn 500 lần |