| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM923060 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 2050mAh |
| Công suất điển hình | 2100mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM401014 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 25mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/25mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM471630 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 190mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/190mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM400816 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 32mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/32mA |
| Loại pin | Pin Li-polymer 3,8V |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1500mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| phí điện áp | 4,35V |
| Kích thước tế bào pin | Tối đa 7,5 * 43,0 * 35,0mm |
| Loại pin | Pin Li-polymer điện áp cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM533774 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,85V |
| Công suất danh nghĩa | 1800mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1800mA |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 60mAh |
| Xả hiện tại | 3.0V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM861632 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 380mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/380mA |
| Loại | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM 603458 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1500mAh |
| Dòng sạc/xả tiêu chuẩn | 0,2C/300mA |
| Loại pin | Pin Li-polymer 3,8V |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 2500mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| phí điện áp | 4,35V |
| Kích thước tế bào pin | Tối đa 8,8 * 21,0 * 94,0mm |