| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM103535 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1050mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1050mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM402025 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 140mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/140mA |
| Loại pin | Bộ pin Li-polymer |
|---|---|
| Công suất tối thiểu | 1100mAh |
| Công suất điển hình | 1200mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng sạc tối đa | 2C |
| Loại pin | Pin Li-polymer điện áp cao |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 430mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| phí điện áp | 4,35V |
| Kích thước bộ pin (Tối đa) | 4.0*28.5*32.5mm |
| Loại pin | Pin Li-polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Công suất danh nghĩa | 1500mAh |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/1.5A |
| Loại pin | Pin Li-Po |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 260mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/260mAh |
| Kích thước ô | Tối đa 3,2 * 27,5 * 30,5mm |
| Loại pin | 7Bộ pin Li-Polymer 4V |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 720mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 7.4V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 720mA(1.0C) |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 7.8(T)x25.5(W)x32.0(L)mm |
| Loại | Pin LiPO |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 140mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1.0C/140mA |
| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 260mAh |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/260mA |
| trọng lượng pin | Khoảng 5,0g |
| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Mô hình | UNM422035 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 300mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/300mA |