| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM362019 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 100mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/100mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM441018 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 45mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/45mA |
| Loại pin | Pin Li-polyer tùy chỉnh |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 170mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 lần |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 3,6 * 20,0 * 29,0mm |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM401013 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 25mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/25mA |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM701450 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 500mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/500mA |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer cong |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 17mAh |
| Điện áp kết thúc sạc | 4,35V |
| Xả điện áp kết thúc | 3.0V |
| Loại pin | Pin LiPo sạc lại |
|---|---|
| Mô hình | UNM372328 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 200mAh |
| Công suất điển hình | 220mAh |
| Loại Battrey | Pin LiPo hình trụ nhỏ |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 65mAh |
| Chi phí Volatge | 4.2V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 65mA(1.0C) |
| Loại pin | Pin LiPo sạc lại |
|---|---|
| Mô hình | UNM902730 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 850mAh |
| Công suất điển hình | 900mAh |
| Loại pin | Li-polymer, pin Li-Ion, pin lipo |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 400mah |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/400mA |