| Loại pin | Pin Li polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Kích thước tế bào tối đa | 10*30.5*40.5mm |
| Kích thước gói pin tối đa | 10*30.5*42.5mm |
| Loại pin | 3.7V Li Poly pin sạc lại |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 5500mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 2750mA(0.5C-NCM) |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 8,5(T)x42,0(W)x56,5(L)mm |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer cực mỏng |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 45mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Sạc điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc tối đa | 45mA(1.0C-4.2V) |
| Loại pin | Pin LiPo sạc lại |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 200mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Sạc điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc tối đa | 200mA(1.0C-4.2V) |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM102540 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Công suất điển hình | 1250mAh |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM602728 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 480mAh |
| Công suất điển hình | 500mAh |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer điện áp cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM 713540 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,85V |
| Công suất danh nghĩa | 1530mAh (Sạc 0,2C/Xả 0,2C) |
| Công suất điển hình | 1550mAh (Sạc 0,2C/Xả 0,2C) |
| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 60mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 chu kỳ (0,2C) |
| Loại pin | Pin Li-polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 210mA |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 5.0(T)x20.5(W)x25.0(L)mm |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 5.0(T)x20.5(W)x27.0(L)mm |
| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Công suất | 550mAh |
| Điện áp | 3.7V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1.0C/550mA |
| Kích thước ô | 5.5*25.5*40.5mm |