| Loại pin | Pin LiPO tùy chỉnh |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1150mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/1150mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 3,8(T)x48,5(W)x60,5(L)mm |
| Loại pin | Pin Li-polymer nhỏ |
|---|---|
| Điện áp | 3.7V |
| Công suất | 60mAh |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/60mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 3.0(T)x12.5(W)x21.5(L)mm |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 350mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/350mA |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer sạc lại |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 500mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Điện áp sạc | 4.2V |
| Kich thươc tê bao | 5,5 * 23,0 * 38,5mm |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 430mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1.0CA(=430mAh) |
| Kích thước bộ pin | MaxT5.0*W12.0*H75.0mm |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 2000mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Kích thước tế bào pin | Tối đa T7.0*W34.0*H82.0mm |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1.0CA(=2000mAh) |
| Loại pin | Pin Lithium Ion Polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1850mAh |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1.0C/1850mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 5,55 * 40,3 * 74,0mm |
| Loại pin | Bộ pin Lithium Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1250mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng xả liên tục (Tối đa) | 1CA=(1250mA) |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 4.3(T)x42.0(W)x62.5(L)mm |
| Loại pin | Pin Li-polyer tùy chỉnh |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 170mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 lần |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 3,6 * 20,0 * 29,0mm |
| Loại pin | Pin Lithium Ion Polymer sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 450mAh |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/450mA |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 6.0*22.5*40.5mm |