| Loại pin | Pin Li-polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Công suất danh nghĩa | 1500mAh |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/1.5A |
| Loại pin | Pin Lipo điện áp cao |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 280mAh |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1,0C |
| Kích thước pin | TỐI ĐA 4,8 * 22,0 * 30,0mm |
| Loại pin | Pin Li Polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 200mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/200mA |
| Kích thước bộ pin | 3,2 * 20,5 * 37,5mm |
| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 160MAH |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/160mA |
| Kích thước tế bào pin | Tối đa 3,9 * 15,5 * 28,5mm |
| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Điện áp phi điện áp | 3.7V |
| Điện áp cắt thoát | 3.0V |
| Công suất danh nghĩa | 1100mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1100mA |
| Loại | Pin LiPO |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 140mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1.0C/140mA |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 500mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Điện áp cắt thoát | 3.0V |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1000mA |
| Kích thước tế bào pin | Tối đa 8,0 * 30,5 * 40,5mm |
| Loại pin | Pin Lithium Polyme |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 800mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 8.0*20.0*50.5mm |
| Loại pin | Pin Li Polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 600mah |
| phí điện áp | 4.2V |
| Điện áp cắt thoát | 3.0V |