| Loại pin | Pin LiPo sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1200mA |
| Kích thước tế bào pin | Tối đa 10 * 30,5 * 40,5mm |
| Loại pin | Pin Lithium Ion Polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 750mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Điện áp cắt điện áp xả | 3.0V |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 800mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/800mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 7.5(T)x20.5(W)x44.5(L)mm |
| Loại pin | Bộ pin Lipo tùy chỉnh |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 620mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/620mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 5.7(T)x31.7(W)x30.0(L)mm |
| Loại pin | 7Bộ pin Li-Polymer 4V |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 720mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 7.4V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 720mA(1.0C) |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 7.8(T)x25.5(W)x32.0(L)mm |
| Loại pin | Bộ pin Lithium Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1800mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 7.4V |
| Dòng xả tối đa | 1800mA(1.0C) |
| Tuổi thọ chu kỳ | hơn 500 lần |
| Loại pin | Pin LiPo có tốc độ xả cao |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1300mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 7.4V |
| Điện tích điện | 0,2C/0,5C/1,0C |
| Dòng sạc liên tục tối đa | 2600mA(2.0C) |
| Loại pin | Pin LiPo có tốc độ xả cao |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 7.4V |
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Kích thước tế bào pin | Tối đa T8.2*W30.5*H48.0mm |
| Kích thước bộ pin | Tối đa T17.4*W31.0**57.0mm |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1100mAh |
| Điện áp danh định | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Màu sắc | bạc |
| Loại pin | Pin Li-polymer điện áp cao |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 70mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| phí điện áp | 4,35V |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 lần |