| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM424567-2S |
| Năng lượng danh nghĩa | 7.4V |
| Công suất danh nghĩa | 1500mAh |
| Công suất điển hình | 1550mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM352023 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 115mAh |
| Công suất điển hình | 125mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM502530 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 320mAh |
| Công suất điển hình | 350mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM502533 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 370mAh |
| Công suất điển hình | 390mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM684248-2S |
| Năng lượng danh nghĩa | 7.6V |
| Công suất danh nghĩa | 2000mAh |
| Công suất điển hình | 2050mAh |
| Loại pin | Pin LiPo sạc lại |
|---|---|
| Mô hình | UNM902730 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 850mAh |
| Công suất điển hình | 900mAh |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM923060 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 2050mAh |
| Công suất điển hình | 2100mAh |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM503040 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 600mah |
| Công suất điển hình | 650mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM802844 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Công suất điển hình | 1030mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM851228 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 230mAh |
| Công suất điển hình | 240mAh |