| Loại pin | Pin Lithium Polymer sạc lại |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 200mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1.0C/200mA |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 2000mAh |
| Công suất tối thiểu | 2000mAh |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 6,5x40x67,5mm (T*W*L) |
| Loại pin | Pin lithium ion polyme |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 900mAh |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 6.0*30.5*48.5mm |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 6.0*30.5*50.5mm |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 500mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/500mA |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 300mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Điện áp cắt thoát | 3.0V |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/1.0A |
| Loại pin | Pin Li-polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 250mAh |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1.0C/250mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 5.0*20.0*30.0mm |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 55mAh |
| Sạc pin | 4.2V |
| Kích thước bộ pin | MAX 4,5 x 11,5 x 22,5mm (T*W*L) |
| Loại pin | Pin Li-polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 2000mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 10,2x 34 x 52,5mm (T*W*L) |
| Loại pin | Pin Li-polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1400mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 10.1(T)x30.0(W)x50.5(L)mm |