| Loại pin | Pin LiPO có thể sạc lại |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 400mah |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/400mA |
| Kích thước tế bào Battrey | TỐI ĐA (T) 8,0* (W) 20,0* (H) 25,0mm |
| Loại pin | Pin Li-Polymer tùy chỉnh |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 300mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng xả/Sạc/Xả tối đa | 1C/300mA |
| Loại pin | Pin Li-Po |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 260mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/260mAh |
| Kích thước ô | Tối đa 3,2 * 27,5 * 30,5mm |
| Loại pin | Pin Polyme Li-ion |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Điện áp cắt thoát | 3.0V |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Công suất danh nghĩa | 2300mAh |
| Công suất điển hình | 2300mAh |