| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM802036 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 500mAh |
| Công suất điển hình | 520mAh |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer cực mỏng |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 45mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Sạc điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc tối đa | 45mA(1.0C-4.2V) |
| Loại pin | Pin Lipo điện áp cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM361215 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 48mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/48mA |
| Loại pin | Pin Lithium Ion Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 85mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Kích thước ô (Tối đa) | 3,9 * 28,5 * 30,5mm |
| Kích thước pin (Tối đa) | 4,5 * 15,0 * 24,0mm |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 2000mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Kích thước tế bào pin | Tối đa T7.0*W34.0*H82.0mm |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1.0CA(=2000mAh) |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1000mA |
| Kích thước tế bào pin | Tối đa 8,0 * 30,5 * 40,5mm |
| Loại pin | Pin Li-ion có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 3000mAh |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 6.0*50.5*80.5mm |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 6.0*50.5*82.5mm |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | 603450 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Năng lượng | 4.44Wh |
| Loại pin | Pin Lithium Ion Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 520mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Chi phí Volatge | 4.2V |
| Hình dạng và màu sắc | Lăng trụ, bạc |
| Loại pin | Pin Lithium Ion Polymer sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 450mAh |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/450mA |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 6.0*22.5*40.5mm |