| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM753440 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 950mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/950mA |
| Loại pin | Pin Li-polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1500mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Chi phí Volatge | 4.2V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/1500mA |
| Loại pin | Pin có tốc độ xả cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM801437 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 350mAh |
| Công suất điển hình | 350mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM301235 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 100mAh |
| Công suất điển hình | 100mAh |
| Loại pin | Pin Li-Poly điện áp cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM622526 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 400mah |
| Công suất điển hình | 430mAh |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer điện áp cao |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 9200mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,87V |
| Sạc điện áp | 4,45V |
| Dòng sạc tối đa | 6440mA(0.7C-4.45V) |
| Loại pin | Pin Li-polymer hình trụ / Pin LiPo hình trụ |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất điển hình | 680mAh |
| Sạc tiêu chuẩn | 130mA |
| Sạc tối đa | 650mA |
| Loại pin | Li-polymer, pin Li-Ion, pin lipo |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 400mah |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/400mA |
| Loại pin | Pin Polyme Li-ion |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Điện áp cắt thoát | 3.0V |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM852530 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 650mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/650mA |