| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM602728 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 480mAh |
| Công suất điển hình | 500mAh |
| Loại pin | Bộ pin Lithium Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1250mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng xả liên tục (Tối đa) | 1CA=(1250mA) |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 4.3(T)x42.0(W)x62.5(L)mm |
| Loại pin | Pin Li-polyer tùy chỉnh |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 170mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 lần |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 3,6 * 20,0 * 29,0mm |
| Loại pin | Pin Lipo điện áp cao |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 280mAh |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1,0C |
| Kích thước pin | TỐI ĐA 4,8 * 22,0 * 30,0mm |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer sạc lại |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 200mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1.0C/200mA |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 2000mAh |
| Công suất tối thiểu | 2000mAh |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 6,5x40x67,5mm (T*W*L) |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 300mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Điện áp cắt thoát | 3.0V |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 55mAh |
| Sạc pin | 4.2V |
| Kích thước bộ pin | MAX 4,5 x 11,5 x 22,5mm (T*W*L) |
| Loại pin | Bộ pin Lithium Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1800mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 7.4V |
| Dòng xả tối đa | 1800mA(1.0C) |
| Tuổi thọ chu kỳ | hơn 500 lần |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM802036 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 500mAh |
| Công suất điển hình | 520mAh |