| Loại pin | Pin Li Polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 600mah |
| phí điện áp | 4.2V |
| Điện áp cắt thoát | 3.0V |
| Loại pin | Pin Li polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Kích thước tế bào tối đa | 10*30.5*40.5mm |
| Kích thước gói pin tối đa | 10*30.5*42.5mm |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM602035 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 400mah |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/400mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM 933442 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1600mAh |
| Dòng sạc tối đa | 2.0C / 4.20V |
| Loại pin | Pin LiPo có tốc độ xả cao |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1300mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 7.4V |
| Điện tích điện | 0,2C/0,5C/1,0C |
| Dòng sạc liên tục tối đa | 2600mA(2.0C) |
| Loại pin | Pin LiPo có tốc độ xả cao |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 7.4V |
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Kích thước tế bào pin | Tối đa T8.2*W30.5*H48.0mm |
| Kích thước bộ pin | Tối đa T17.4*W31.0**57.0mm |
| Loại pin | 4.35V Li-polymer pin |
|---|---|
| Mô hình | UNM652831 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 780mAh |
| Công suất điển hình | 800mAh |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 500mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/500mA |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1200mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 7,7(D)x30,5(R)x45,5(D)mm |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM502535 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 400mah |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/400mA |