| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM813848 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1730mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1730mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM583850 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1300mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1300mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM451012 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 37mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/37mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM451458 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 155mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/155mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM362019 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 100mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/100mA |
| Loại pin | Pin Li polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM851838 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 600mah |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/600mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM103339 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1400mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1400mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM102242 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1000mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM522033 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 300mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/300mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM575957 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 2400mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/2400mA |