| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM501230 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 170mAh |
| Công suất điển hình | 180mAh |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer sạc lại |
|---|---|
| phí điện áp | 4.2V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 5.1(T)x37.0(W)x61.5(L)mm |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM963872 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 3700mah |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/3700mA |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM1260110 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 10000mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/10000mA |
| Loại pin | Pin Li-polymer điện áp cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM321223 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 75mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/75mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 350mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/350mA |
| Loại pin | Pin Li-polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Công suất danh nghĩa | 1500mAh |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/1.5A |
| Loại pin | Pin Li-polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 2000mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 10,2x 34 x 52,5mm (T*W*L) |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM432031 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 270mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/270mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM463028 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 350mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/350mA |