| Loại pin | Pin Lithium Ion Polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 750mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Điện áp cắt điện áp xả | 3.0V |
| Loại pin | Pin Li-polymer điện áp cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM502023 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 250mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/250mA |
| Loại pin | Pin Li-polymer điện áp cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM521920 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 200mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/200mA |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer điện áp cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM 713540 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,85V |
| Công suất danh nghĩa | 1530mAh (Sạc 0,2C/Xả 0,2C) |
| Công suất điển hình | 1550mAh (Sạc 0,2C/Xả 0,2C) |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM502533 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 370mAh |
| Công suất điển hình | 390mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM351225 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 90mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/90mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 250mAh |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 4.1(T)x16.0(W)x45.0(L)mm |
| Kích thước pin | TỐI ĐA 4.1(T)x16.5(W)x47.0(L)mm |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM802844 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Công suất điển hình | 1030mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM673867 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 2350mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/2350mA |
| Loại pin | Pin Li polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM113465 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 3000mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/3000mA |