| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM450839 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 110mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/110mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM722233 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 580mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/580mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM673867 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 2350mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/2350mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM101330 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 380mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/380mA |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM963872 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 3700mah |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/3700mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM362019 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 100mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/100mA |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM701450 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 500mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/500mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM103339 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1400mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1400mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM503759 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1150mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1150mA |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM852530 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 650mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/650mA |