| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM301235 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 100mAh |
| Công suất điển hình | 100mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer tùy chỉnh |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 300mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng xả/Sạc/Xả tối đa | 1C/300mA |
| Loại pin | Pin Lipo xả tốc độ cao |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 800mAh |
| Công suất điển hình | 835mAh |
| Dòng sạc tối đa | 1C/800mA |
| Loại Battrey | Pin LiPo hình trụ nhỏ |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 65mAh |
| Chi phí Volatge | 4.2V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 65mA(1.0C) |
| Loại pin | Pin LiPo sạc lại hình trụ |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất điển hình | 1100mAh |
| Sạc tiêu chuẩn | 550mA |
| Sạc tối đa | 1100mA |
| Loại pin | Pin LiPo sạc lại hình trụ |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất điển hình | 1680mAh |
| Sạc tiêu chuẩn | 320mA |
| Sạc tối đa | 1600mA |
| Loại pin | Pin LiPo cong |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 27mAh |
| Điện áp kết thúc sạc | 4.2V |
| Xả điện áp kết thúc | 3.0V |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM373030 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 300mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/300mA |
| Loại pin | Pin Lithium Ion Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 520mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Chi phí Volatge | 4.2V |
| Hình dạng và màu sắc | Lăng trụ, bạc |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM352023 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 115mAh |
| Công suất điển hình | 125mAh |