| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM603450 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1000mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM402025 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 140mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/140mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM481240 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 185mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/185mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM575957 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 2400mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/2400mA |
| Loại pin | Bộ pin Li-polymer |
|---|---|
| Công suất tối thiểu | 1100mAh |
| Công suất điển hình | 1200mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng sạc tối đa | 2C |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM432031 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 270mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/270mA |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM602728 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 480mAh |
| Công suất điển hình | 500mAh |
| Loại pin | 3.7 V Lipo pin |
|---|---|
| Số mô hình | UNM503048 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,7 V |
| Công suất danh nghĩa | 760mAh |
| Dòng điện sạc/xả | 0,2C/152mA (Tiêu chuẩn), 1C/760mA (Tối đa) |
| Loại pin | Pin Lithium Ion Polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1850mAh |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1.0C/1850mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 5,55 * 40,3 * 74,0mm |
| Loại | Pin Lithium Ion Polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 600mah |
| xả điện áp | 3.0V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/600mA |