| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Mô hình | UNM422035 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 300mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/300mA |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer tùy chỉnh |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 2200mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/2200mA |
| Dòng điện xả tối đa | 1.0CA |
| Loại pin | Bộ pin Lipo tùy chỉnh |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 620mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/620mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 5.7(T)x31.7(W)x30.0(L)mm |