| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Công suất | 550mAh |
| Điện áp | 3.7V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1.0C/550mA |
| Kích thước ô | 5.5*25.5*40.5mm |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 350mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/350mA |
| Loại pin | Pin Li polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Kích thước tế bào tối đa | 10*30.5*40.5mm |
| Kích thước gói pin tối đa | 10*30.5*42.5mm |
| Loại pin | Pin Lithium Ion Polymer sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 450mAh |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/450mA |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 6.0*22.5*40.5mm |
| Loại pin | Pin Li-ion có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 3000mAh |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 6.0*50.5*80.5mm |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 6.0*50.5*82.5mm |
| Loại pin | Pin LiPo hình trụ |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất điển hình | 650mAh |
| Sạc tiêu chuẩn | 130mA |
| Sạc tối đa | 1000mA |
| Loại pin | Pin Lipo xả tốc độ cao |
|---|---|
| Kế hoạch thiết kế | S8261ABJMD-G3J+8205 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 50mAh |
| Công suất điển hình | 50mAh |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM501230 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 170mAh |
| Công suất điển hình | 180mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM602035 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 400mah |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/400mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM423040 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 450mAh |
| Công suất điển hình | 460mAh |