| Loại pin | Pin LiPo sạc lại |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1850mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 9,9(T)x34,5(W)x52,5(L) mm |
| Màu sắc | bạc |
| Loại pin | Pin Li-polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 400mah |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 lần |
| Màu sắc | bạc |
| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 260mAh |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/260mA |
| trọng lượng pin | Khoảng 5,0g |
| Loại pin | Pin Lithium Ion Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 85mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Kích thước ô (Tối đa) | 3,9 * 28,5 * 30,5mm |
| Kích thước pin (Tối đa) | 4,5 * 15,0 * 24,0mm |
| Loại pin | Pin LiPo sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 110mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1.0C/110mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 250mAh |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 4.1(T)x16.0(W)x45.0(L)mm |
| Kích thước pin | TỐI ĐA 4.1(T)x16.5(W)x47.0(L)mm |
| Loại pin | pin lipo tùy chỉnh |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 55mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1.0C/55mA |
| Kích thước tế bào pin | MAX 4,0 ((T) x 11,5 ((W) x 20,5 ((L) mm |
| Loại pin | Pin Li-Ion Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 150mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/150mA |
| Loại pin | Li-polymer, pin Li-Ion, pin lipo |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 400mah |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/400mA |
| Loại pin | Pin Lithium Ion Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 520mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Chi phí Volatge | 4.2V |
| Hình dạng và màu sắc | Lăng trụ, bạc |