| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Màu sắc | bạc |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 lần |
| Loại pin | Pin Li Polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 200mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/200mA |
| Kích thước bộ pin | 3,2 * 20,5 * 37,5mm |
| Loại pin | Pin Li-polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 250mAh |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1.0C/250mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 5.0*20.0*30.0mm |
| Loại pin | Pin Li ion điện áp cao polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 1700mAh |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1700mA(1.0C) |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 8.5(T)x36.0(W)x39.0(L)mm |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM851228 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 230mAh |
| Công suất điển hình | 240mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM602238 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 450mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/450mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM303034 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 290mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/290mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM462023 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 180mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/180mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM481240 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 185mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/185mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM561118 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 65mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/65mA |