| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM102540 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Công suất điển hình | 1250mAh |
| Loại pin | Pin Li-polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 400mah |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 lần |
| Màu sắc | bạc |
| Loại pin | Pin Li-polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1000mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 10.0(T)x20.0(W)x50.0(L)mm |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1100mAh |
| Điện áp danh định | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Màu sắc | bạc |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM722233 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 580mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/580mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM501885 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 900mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/900mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM471630 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 190mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/190mA |
| Loại pin | Bộ pin Li-polymer |
|---|---|
| Công suất tối thiểu | 1100mAh |
| Công suất điển hình | 1200mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng sạc tối đa | 2C |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM423040 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 450mAh |
| Công suất điển hình | 460mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM911775 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1340mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1340mA |