| Loại pin | Pin có tốc độ xả cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM801437 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 350mAh |
| Công suất điển hình | 350mAh |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1200mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 7,7(D)x30,5(R)x45,5(D)mm |
| Loại pin | Pin Li-polymer hình trụ / Pin LiPo hình trụ |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất điển hình | 680mAh |
| Sạc tiêu chuẩn | 130mA |
| Sạc tối đa | 650mA |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 500mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/500mA |
| Loại Battrey | Pin LiPo hình trụ nhỏ |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 200mAh |
| Chi phí Volatge | 4.2V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 200mA ((1.0C) |
| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 160MAH |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/160mA |
| Kích thước tế bào pin | Tối đa 3,9 * 15,5 * 28,5mm |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer cong |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 50mAh |
| Điện áp kết thúc sạc | 4.2V |
| Xả điện áp kết thúc | 3.0V |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM351225 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 90mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/90mA |
| Loại pin | Pin LiPo hình trụ |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất điển hình | 400mah |
| Sạc tiêu chuẩn | 80mA |
| Sạc tối đa | 800mA |
| Loại pin | pin tái sạc lipo |
|---|---|
| Số mô hình | UNM503035 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 500mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1.0C/500mA |